| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi lọc Kim Fabil Fabil Fabil Fract Fabil Fabil, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Sợi thủy tinh,PTFE,P84,PPS,Nomex,Polyester |
| Trọng lượng | 400-600GSM ((±5%) |
| Loại | túi lọc lưới, máy thu bụi công nghiệp, bộ lọc không dệt |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 120 * 3000 |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| product name | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Material | PTFE ,PPS,P84,Fiberglass |
|---|---|
| Usage | Dust Filter,Air Filter,steel,carbon black,cement plant |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Tên sản phẩm | Túi lọc |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester |
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
|---|---|
| Trọng lượng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE 100% |
|---|---|
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | 130x6000mm hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |