| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Trọng lượng | 400-600GSM ((±5%) |
| Loại | túi lọc lưới, máy thu bụi công nghiệp, bộ lọc không dệt |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, v.v. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Vật chất | Tất cả kim cảm |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Hình dạng | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester cho nhà máy xi măng |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Cân nặng | 830GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, thép, nhà máy xi măng đen carbon |
| Vật chất | Sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 630GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc sợi thủy tinh |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than |
| Tên sản phẩm | Túi lọc P84 (Polyimide) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thạch cao, Nhà máy xi măng, Lò đốt rác, Lò hơi tầng sôi chất lỏng và Lò hơi đốt than. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, vải lọc P84 |
| Trọng lượng | 500 ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc lồng |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| tính năng | mịn, nhẹ, thẳng |
| Chức năng chính | bộ lọc túi xương |
| Hình dạng | Hình dạng tùy chỉnh |