| product name | Nomex,PTFE,Polyester,Fiberglass Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Size | Customized |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Kính sợi |
| Cân nặng | 830GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Kính sợi |
| Cân nặng | 830GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Kính sợi |
| Cân nặng | 830GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | PTFE, P84, túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Cân nặng | 850gsm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc sợi thủy tinh |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bằng sợi thủy tinh và nước |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc sợi thủy tinh kiềm trung bình |
| Trọng lượng | 630GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy xi măng, đốt, lò đốt than, đốt lò, sản xuất than đen |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc Polyester |
| Trọng lượng | 500 ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống tĩnh điện Polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, nhà máy sản xuất, cửa hàng in ấn, công trình chi phí |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Túi lọc, túi lọc chống tĩnh điện Polyester |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 650GSM |