| Tên sản phẩm | túi lọc |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích thước | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Túi lọc |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Polyester, Polypropylene, Nomex, PPS, P84 |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Tay áo lọc P84, PTFEPPS, Polyester, Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Trọng lượng | 400GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Trọng lượng | 400-600GSM ((±5%) |
| Loại | túi lọc lưới, máy thu bụi công nghiệp, bộ lọc không dệt |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Tên sản phẩm | Tay áo lọc Polyester, Aramid, PPS, PTFE, P84, PP |
|---|---|
| Ứng dụng | túi nhà lọc |
| Cách sử dụng | Bộ lọc túi, Bộ lọc không khí, Bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |