| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy nhựa đường, nhà máy khai thác, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc bụi Aramid |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy nhựa đường, nhà máy khai thác, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc bụi Aramid |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PPS |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PPS |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kích thước | Custiomized |
| Ứng dụng | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc nhà túi, Tách chất lỏng-rắn, Bộ thu bụi loại bỏ túi |
| Nhiệt độ làm việc | 130 - 260 độ |
| Cân nặng | 450-600GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester, Nomex, Aramid |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
|---|---|
| Trọng lượng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE 100% |
|---|---|
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | 130x6000mm hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE nhiệt độ cao |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Lớp luyện kim màu, nhà máy hóa học và công nghiệp khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |