| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích thước | Custiomized |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc chất lỏng, Bộ lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc lưới, túi lọc kích thước tròn, túi lọc bụi polyester, Máy hút bụi vải |
| Chất liệu của túi | Không dệt, Polyester, PPS, Sợi thủy tinh, aramid |
| Vật liệu | Polyester, nylon, polypropylene, PPS Không dệt |
| Kích thước | Custiomized |
| kháng kiềm | Đúng |
|---|---|
| Sức chống cự | Chống kiềm |
| Chịu nhiệt độ | 120oC |
| lọc chính xác | 1-200μm |
| Chịu mài mòn | Đúng |
| kháng kiềm | Vâng. |
|---|---|
| Sức chống cự | Chống kiềm |
| Chịu nhiệt độ | 120oC |
| lọc chính xác | 1-200μm |
| Chịu mài mòn | Vâng. |
| Sử dụng | Lọc bụi, lọc không khí |
|---|---|
| Loại | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc không dệt, không khí ngược |
| chất liệu của túi | Nomex, p84, ptfe, polyester, pps, aramid, sợi thủy tinh |
| Ứng dụng | Bộ sưu tập bụi công nghiệp, loại bỏ bụi công nghiệp, nhà sưu tập bụi |
| Kích thước | đường kính 100-160mm/chiều dài 2000mm-10000,Bộ lọc bụi tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc chống thấm dầu & Polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | túi lọc |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM ~ 850GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, phần xây d |
| cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Size | Customized |