| Vật liệu | PTFE, PPS, P84, sợi thủy tinh |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Nomex với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, bộ lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí ngược, dùng cho thiết bị gia công thép |
| Tên sản phẩm | PPS với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, bộ lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí ngược, dùng cho thiết bị gia công thép |
| chất liệu của túi | Sợi thủy tinh, PE, Không dệt, PTFE |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác, v.v. |
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Sợi thủy tinh,Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tính thấm không khí | Cao |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc Snapband |
| Chịu nhiệt độ | 120oC |
| Chống mài mòn | Đúng |
| Độ bền kéo | Cao |
| Kháng axit | Đúng |
|---|---|
| Chống ăn mòn | Đúng |
| Độ bền kéo | Cao |
| Tính thấm không khí | Cao |
| Độ chính xác lọc | 1-200μm |
| Kiểu | Túi lọc Snapband |
|---|---|
| Chống mài mòn | Đúng |
| Độ chính xác lọc | 1-200μm |
| Độ bền kéo | Cao |
| Chống ăn mòn | Đúng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kích cỡ | Kích thước tiêu chuẩn |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi,Bộ lọc chất lỏng,Bộ lọc không khí,Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi,Túi lọc lưới,túi lọc bụi polyester,Máy hút bụi vải |
| chất liệu của túi | Không dệt, Polyester |