| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc lưới |
| chất liệu của túi | Ni lông, PP, PE |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Cách sử dụng | bộ lọc nước, bộ lọc chất lỏng, bộ lọc không khí |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc chất lỏng |
| chất liệu của túi | Polyester, Ni lông, PP |
| Ứng dụng | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Cân nặng | 830GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Cân nặng | 830GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Hình dạng | hình trụ |
|---|---|
| Hiệu quả | Lọc hiệu quả cao |
| Vật liệu | cảm thấy |
| độ dày | 1.8 ~ 2.0mm |
| Kháng axit | Đúng |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex, PTFE, Polyester, Sợi thủy tinh |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Sợi thủy tinh,Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |