| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Nylon, PP, PE |
| Đơn xin | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Cách sử dụng | Bộ lọc chất lỏng |
|---|---|
| Loại | Túi lọc lưới |
| Chất liệu của túi | Nylon, PP, PE |
| Đơn xin | nước, cà phê, lọc chất lỏng |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy thép, nhà máy điện, nhà máy xi măng, v.v. |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Vật chất | Tất cả kim cảm |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Nomex với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí đảo ngược, được sử dụng cho các thiết bị công trình |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Baghouse |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | được sử dụng trong ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống, nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy th |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, tất cả các bộ lọc cảm thấy kim |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Vật chất | Polyester, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ~ 550g / m2 |
| Độ dày | 1,8 ~ 2,0mm |
| Hoàn thiện bề mặt | Đã hát, Calandered, Heat-set |
| Kiểu | Sao hoặc theo bản vẽ của bạn |
| Trọng lượng | 500~550GSM |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ lọc chất lỏng |
| Loại | Bộ lọc túi, túi lọc lưới, máy thu bụi công nghiệp, bộ lọc không dệt, không khí ngược |
| chất liệu của túi | Polyester, PTFE, P84, PPS, Nomex, sợi thủy tinh |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Material | PTFE ,PPS,P84,Fiberglass |
|---|---|
| Usage | Dust Filter,Air Filter,steel,carbon black,cement plant |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, Nhà máy điện, Nhà máy thép, Nhà máy khai thác, v.v. |
| Sử dụng | Công nghiệp thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Aramid |
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |