| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc phớt kim Polyester, Nomex, Aramid |
| Cân nặng | 450GSM ~ 550GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ hút bụi |
| Tên sản phẩm | Túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, vv |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PPS |
| Trọng lượng | 450GSM ~ 550GSM |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, Bộ thu bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kích thước | Custiomized |
| Ứng dụng | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc nhà túi, Tách chất lỏng-rắn, Bộ thu bụi loại bỏ túi |
| Nhiệt độ làm việc | 130 - 260 độ |
| Cân nặng | 450-600GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE 100% |
|---|---|
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | 130x6000mm hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc bụi phản lực, Túi bộ lọc kim cảm chất Nomex Bộ lọc vật liệu Nomex, túi lọc PPS |
|---|---|
| chất liệu của túi | Aramid, sợi thủy tinh, PTFE, p84, PPS, Nomex, Polyester |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích thước | Túi lọc bụi tùy chỉnh, 130*6000mm |
| Trọng lượng | 400-800GSM ((± 5%) |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PTFE(PTFE) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | được sử dụng trong đốt, nồi hơi đốt than, đốt rác thải, sản xuất muội than |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PTFE(PTFE) |
| Cân nặng | 750GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polypropylen (PP) |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp thực phẩm, nhà máy xi măng |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 450GSM~550GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | túi lọc PTFE |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | ngành công nghiệp hóa dầu, nhà máy xi măng, nhà máy thép |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Trọng lượng | 750GSM |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc thu bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 500~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc thu bụi |
|---|---|
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Bộ lọc bịu bẩn |
| Loại | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Trọng lượng | 500~550GSM |