| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Trọng lượng | 830GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| product name | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Thickness | 1.8-2.8mm |
| Size | Customized |
| Material | PTFE ,PPS,P84,Fiberglass |
|---|---|
| Usage | Dust Filter,Air Filter,steel,carbon black,cement plant |
| product name | Polyester,Nomex,PPS,P84,Fiberglass,PTFE Filter Bag |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tay áo lọc Polyester, Aramid, PPS, PTFE, P84, PP |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Cách sử dụng | Bộ lọc túi, Bộ lọc không khí, Bộ lọc bụi, bộ lọc chất lỏng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| product name | Nomex,PTFE,Polyester,Fiberglass Filter Bag |
|---|---|
| Material | Fiberglass |
| Weight | 750GSM~850GSM |
| Độ dày | 1,8-2,8mm |
| Size | Customized |
| Tên sản phẩm | Thùng lọc sợi thủy tinh nhiệt độ cao |
|---|---|
| Trọng lượng | 830GSM |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, Bộ lọc không khí, thép, muội than, nhà máy xi măng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc màng bọc PTFE |
|---|---|
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Bộ lọc bụi, thép, lọc không khí |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, máy bay phản lực xung, không khí đảo ngược, được sử dụng cho các thiết bị công trình |
| Chất liệu của túi | Sợi thủy tinh, PE, Không dệt, PTFE |