| Tên sản phẩm | Túi lọc bụi Polyimide |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 500 g/m2 ~ 550g/m2 |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Arcylic |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Máy lọc bụi, Máy lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| chất liệu của túi | Không dệt |
| Vật liệu | Arcylic |
| Kích cỡ | Custiomized |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Tên sản phẩm | P84 (Polyimide) với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, P84 (Polyimide) với túi lọc màng PTFE |
| Cân nặng | 500~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc polyester |
|---|---|
| Vật liệu | Arcylic, Polyester, P84, PPS, Aramid, PTFE, v.v. |
| độ dày | 1,8mm |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex (Aramid) |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy khai thác, v.v. |
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, bộ lọc aramid |
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc không dệt polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | công nghiệp thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chất, ngành xây |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Polyester pha trộn túi lọc chống tĩnh điện |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | xi măng palnt, nhà máy điện, nhà máy thép |
| Cách sử dụng | Máy hút bụi công nghiệp |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc Polyester |
| Cân nặng | 400gsm ~ 550gsm |
| Cách sử dụng | Lọc bụi, lọc không khí |
|---|---|
| Kiểu | Bộ thu bụi công nghiệp, Bộ lọc không dệt, không khí ngược |
| chất liệu của túi | Nomex, p84, ptfe, polyester, pps, aramid, sợi thủy tinh |
| Ứng dụng | Bộ sưu tập bụi công nghiệp, loại bỏ bụi công nghiệp, nhà sưu tập bụi |
| Kích cỡ | đường kính 100-160mm/chiều dài 2000mm-10000,Bộ lọc bụi tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc PPS |
|---|---|
| Cân nặng | 500GSM ~ 550GSM |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi, bộ lọc không khí, bộ thu bụi |
| Kiểu | Bộ lọc túi, túi lọc bụi, bộ lọc không dệt |