| Tên sản phẩm | túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, nhà máy nhựa đường, nhà máy khai thác mỏ, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Túi Lọc, Túi Lọc Bụi Aramid |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Tên sản phẩm | túi lọc nỉ |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Nhà máy xi măng, nhà máy điện, nhà máy thép, v.v. |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, túi lọc PPS |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Cách sử dụng | Máy lọc bụi, Máy lọc không khí, Máy hút bụi công nghiệp |
|---|---|
| Kích cỡ | Custiomized |
| Ứng dụng | Máy hút bụi công nghiệp, Bộ lọc bụi, Bộ lọc túi, Tách chất lỏng-rắn, Máy hút bụi dạng bỏ túi |
| Nhiệt độ làm việc | 130 - 260 độ |
| Cân nặng | 450-600GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc thu bụi |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình xây dựng |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Bộ lọc P84 |
| Cân nặng | 500~550GSM |
| Tên sản phẩm | Túi lọc Nomex, PTFE, Polyester, Sợi thủy tinh |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi lọc thuốc chống thấm nước Polyester |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | được sử dụng trong ngành thực phẩm và đồ uống, công nghiệp dược phẩm, luyện kim màu, nhà máy hóa chấ |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Túi lọc, túi lọc polyester |
| Cân nặng | 500~550GSM |
| Tên sản phẩm | Arcylic với túi lọc màng PTFE |
|---|---|
| Công nghiệp áp dụng | luyện kim, hóa chất, vật liệu xây dựng, nhà máy điện, công nghiệp cơ khí, dầu khí, y học, in và nhuộ |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi |
| Kiểu | Bộ lọc bỏ túi, Túi lọc Arcylic |
| Cân nặng | 450GSM~550GSM |
| Cách sử dụng | Bộ lọc bụi,Bộ lọc không khí,Bộ lọc chất lỏng,bộ lọc bụi,Lọc chất lỏng |
|---|---|
| Kiểu | Túi lọc nhiệt độ cao,Túi lọc lưới,Túi giấy máy hút bụi,Túi lọc bụi,Bộ lọc không dệt |
| chất liệu của túi | Aramid, Nomex, Polyester, PTFE, Sợi thủy tinh, P84 |
| Ứng dụng | Túi lọc, nhà máy xi măng, nhà máy thép, nhà máy điện |
| Các ngành áp dụng | Máy hút bụi công nghiệp,Năng lượng & khai thác mỏ,Công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | FMS,Polyester,Nomex,PPS,P84,Sợi thủy tinh,Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Polyester, Nomex, PPS, P84, Sợi thủy tinh, Túi lọc PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cân nặng | 750GSM~850GSM |
| độ dày | 1,8-2,8mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |